Đồng hồ đo đa năng Selec EM4M-3P-C-100A được Etinco phân phối chính hãng.
| Thông số | Chi tiết |
| Mã sản phẩm | Selec EM4M-3P-C-100A |
| Dòng sản phẩm | Đồng hồ đo Selec |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD có đèn nền |
| Cấu hình hiển thị | 1 hàng gồm 4 chữ số, 2 hàng gồm 7 chữ số |
| Kết nối | 1Ø - 2W, 3Ø - 3W, 3Ø - 4W |
| Giao thức truyền thông | Bộ điều khiển từ xa RS485 và MODBUS |
| Đặc trưng | Cảm biến DG, Tự cấp nguồn, Kết nối trực tiếp 100A, Giám sát thông số đa chức năng, Đo năng lượng nhập/xuất hai chiều, Hai đầu ra xung, Công suất (Tác dụng/Phản kháng/Biểu thị), Công suất yêu cầu tối đa |
| Mức tiêu thụ điện năng | Tối đa 4W |
| Phạm vi dòng điện đầu vào | Ib: 10A (Tối thiểu - 0.5A, Tối đa - 100A) |
| Điện áp nguồn | 85 - 285V AC (LN), 120 - 494V AC (LL), 45 - 65Hz (Tự cấp nguồn) |
| Kích thước | 70 x 90mm |
| Chứng nhận | CE RoHS |
Đồng hồ đo đa năng Selec EM4M-3P-C-100A được Etinco phân phối chính hãng.